Máy khoan dùng pin DCA ADJZ05-10 - 9.6V
Mã SP: ADJZ05-10 | Lượt xem: 4383
rate ( đánh giá)
  • Thương hiệu: DCA
  • Nơi sản xuất:
  • Bảo hành:
  • Tình trạng kho: Còn hàng
Giá: 1.800.000đ
MÁY KHOAN DÙNG PIN
- Mã sản phẩm ADJZ05-10
- Hãng sản xuất  DCA
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Điện thế pin 9.6V
- Đường kính mũi khoan: 6 mm
- Khoan thép 10 mm
- Khoang gỗ 20 mm