Mã SP: AJG04-355 | Lượt xem: 5030
Giá: 2.900.000đ
MÁY CẮT SẮT - Mã sản phẩm AJG04-355 - Hãng sản xuất DCA
THÔNG SỐ KỸ THUẬT - Công suất 2000W - Đường kính lưỡi cắt 355mm - Điện áp sử dụng 220V- 50Hz - Tốc độ 3800 vòng /phút - Trọng lượng 14 kg